കൊറോണ: മിനി സ്‌ക്രീനിൽ സീരിയലുകളുടെ സംപ്രേഷണം നിലയ്ക്കും

കൊച്ചി: ഷൂട്ടിങ് മുടങ്ങിയതോടെ ഏപ്രിൽ ആദ്യംമുതൽ മിനി സ്‌ക്രീനിൽ സീരിയലുകളുടെ സംപ്രേഷണം നിലയ്ക്കും. സീരിയലുകൾക്കു പുറമേ റിയാലിറ്റി ഷോ, വെബ് സീരീസ് തുടങ്ങിയവയുടെ സംപ്രേഷണവും താത്‌കാലികമായി അവസാനിപ്പിക്കേണ്ട സ്ഥിതിയാണ്. സംപ്രേഷണം ചെയ്തുകൊണ്ടിരിക്കുന്ന മിക്ക സീരിയലുകളുടെയും ഷോകളുടെയും ഷൂട്ടുചെയ്ത എപ്പിസോഡുകൾ തീർന്നുവെന്നാണ് സൂചന.

മാർച്ച് 31 വരെ സീരിയലുകളുടെ ഷൂട്ടിങ് നിർത്തിവെക്കാൻ രണ്ടാഴ്ചമുമ്പ് മലയാളം ടെലിവിഷൻ ഫ്രറ്റേണിറ്റി തീരുമാനിച്ചിരുന്നു. എന്നാൽ, ഏപ്രിൽ 14 വരെ അടച്ചിടൽ പ്രഖ്യാപിച്ചതോടെ എല്ലാ ഷൂട്ടിങ്ങും അനിശ്ചിതകാലത്തേക്ക് നീണ്ടു. ഇതോടെ മേഖലയിലെ നൂറുകണക്കിന് ദിവസവേതനക്കാർ കടുത്ത പ്രതിസന്ധിയിലായെന്ന് ഷൂട്ടിങ് ലൊക്കേഷൻ ഉടമ ടിഷ്യ ജോൺ പറഞ്ഞു. ജനപ്രിയ സീരിയൽ ‘ഉപ്പും മുളകും’ ഉൾപ്പെടെ ഷൂട്ടുചെയ്യുന്നത് ടിഷ്യയുടെ എറണാകുളം വാഴക്കാലയിലുള്ള വീട്ടിലാണ്. ‘‘താരങ്ങൾക്ക് വലിയ പ്രശ്നമില്ല. എന്നാൽ, പണിയും കൂലിയുമില്ലാതെ കഷ്ടപ്പെടുന്ന ഒരുപാടുപേരെ എനിക്കറിയാം.’’ -ടിഷ്യ പറയുന്നു.

Leave A Reply

Your email address will not be published.

This website uses cookies to improve your experience. We'll assume you're ok with this, but you can opt-out if you wish. Accept Read More

Privacy & Cookies Policy