പൃഥ്വിയും സംഘവും ജോർദ്ദാനിൽ കുടുങ്ങി; സഹായം തേടി മുഖ്യമന്ത്രിക്ക് കത്ത്

ജോർദാനിൽ കർഫ്യൂ ശക്തമാക്കിയതോടെ സംഘത്തോട് ചിത്രീകരണം നിർത്തിവെയ്ക്കാൻ ആവശ്യപ്പെട്ടിരിക്കുകയാണ് ഭരണകുടം. ഇതോടെ സംഘം സഹായം തേടി മുഖ്യമന്ത്രിക്ക് കത്തയച്ചിരിക്കുകയാണ്.

പൃഥ്വിരാജും സംവിധായകൻ ബ്ലസിയും ഉൾപ്പെടെയുള്ള 58 പേരുടെ സംഘമാണ് വാദിറം മരുഭൂമിയിൽ ആടുജീവിതം സിനിമയുടെ ചിത്രീകരണത്തിനായി എത്തിയത്. കൊവിഡ് പ്രതിസന്ധി തീർത്തതോടെ രാജ്യത്ത് കർഫ്യൂ പ്രഖ്യാപിച്ചിരുന്നു. ഇതോടെ ഷൂട്ടിങ്ങ് പ്രതിസന്ധിയിൽ ആവുകയായിരുന്നു.

നേരത്തേ മുഖ്യമന്ത്രി ഇടപെട്ട് പ്രശ്നം പരിഹരിച്ചിരുന്നെങ്കിലും കർഫ്യൂ ശക്തമാക്കിയതോടെ ഇപ്പോൾ വീണ്ടും ഷൂട്ടിങ്ങിനുള്ള അനുമതി റദ്ദാക്കിയിരിക്കുകയാണ്. ഇക്കാര്യം അറിയിച്ച് സംവിധായകൻ ബ്ലെസി ഫിലിം ചേംബറിന് കത്തയച്ചു. പൃഥ്വിയ്ക്കും സംഘത്തിനും നാട്ടിലേക്ക് മടങ്ങാൻ ഇടപെടണമെന്നാണ് ആവശ്യം.

Leave A Reply

Your email address will not be published.

This website uses cookies to improve your experience. We'll assume you're ok with this, but you can opt-out if you wish. Accept Read More

Privacy & Cookies Policy