ഓഹരി വിപണി : ഇന്ന് വ്യാപാരം തുടങ്ങിയതും നഷ്ടത്തിൽ

മുംബൈ : വ്യാപാര ആഴ്ചയിലെ അവസാന ദിനത്തിൽ ഓഹരി വിപണി തുടങ്ങിയതു നഷ്ടത്തിൽ. സെന്‍സെക്സ് 321 പോയിന്റ് താഴ്ന്നു 27,925ലും നിഫ്റ്റി 97 പോയിന്റ് താഴ്ന്നു 8,156ലുമാണ് വ്യാപാരം തുടങ്ങിയത്. ബിഎസ്ഇയിലെ 690 കമ്പനികളുടെ ഓഹരികള്‍ നഷ്ടത്തിലായപ്പോൾ 536 ഓഹരികള്‍ നേട്ടത്തിലാണ്. ബിഎസ്ഇ മിഡക്യാപ്, സ്മോള്‍ ക്യാപ് സൂചികകള്‍ നഷ്ടത്തിലായപ്പോൾ ഓയില്‍ ആന്റ് ഗ്യാസ്,വാഹനം, ലോഹം, ബാങ്ക് നിഫ്റ്റി, ഐടി, തുടങ്ങിയ സൂചികകൾക്ക് നേട്ടമില്ല.

എച്ച്സിഎല്‍ ടെക്, ഒഎന്‍ജിസി, ഗെയില്‍, ഐടിസി, പവര്‍ഗ്രിഡ് കോര്‍പ്,ഹിന്ദുസ്ഥാന്‍ യുണിലിവര്‍, സണ്‍ ഫാര്‍മ,ടിസിഎസ്,വേദാന്ത, എംആന്റ്എം,സിപ്ല, ടെക് മഹീന്ദ്ര, തുടങ്ങിയ കമ്പനികളുടെ ഓഹരികളാണ് നേട്ടത്തിലെത്തിയപ്പോൾ ടൈറ്റന്‍ കമ്പനി, ഹീറോ മോട്ടോര്‍കോര്‍പ്, കൊട്ടക് മഹീന്ദ്ര ബാങ്ക്, ഇന്റസിന്റ് ബാങ്ക്, ഏഷ്യന്‍ പെയിന്റ്സ്,ടാറ്റ മോട്ടോഴ്സ്, ബജാജ് ഓട്ടോ, കോള്‍ ഇന്ത്യ, എച്ച്ഡിഎഫ്സി ഐസിഐസിഐ ബാങ്ക്, തുടങ്ങിയ ഓഹരികൾ നഷ്ടത്തിലാണ്.

ഏഷ്യന്‍ സൂചികകളായ നിക്കിയും ഹാങ്സെങും കോസ്പിയും ഷാങ്ഹായും നഷ്ടത്തിലാണ്.

Leave A Reply

Your email address will not be published.

This website uses cookies to improve your experience. We'll assume you're ok with this, but you can opt-out if you wish. Accept Read More

Privacy & Cookies Policy