ലോകാ​രോ​ഗ്യ സം​ഘ​ട​ന പിന്തുണക്കുന്നത് ചൈനയെ മാത്രം; വീണ്ടും വിമർശനവുമായി ട്രം​പ്

വാ​ഷിം​ഗ്ട​ണ്‍: ലോ​കാ​രോ​ഗ്യ സം​ഘ​ട​ന​യ്ക്കെ​തിരെ വീണ്ടും വിമർശനവുമായി അ​മേ​രി​ക്ക​ന്‍ പ്ര​സി​ഡ​ന്‍റ് ഡോ​ണ​ള്‍​ഡ് ട്രം​പ്. എന്താണ് സംഭവിക്കുന്നതെന്ന് ലോ​കാ​രോ​ഗ്യ സം​ഘ​ട​ന​യ്ക്ക് അറിയാമായിരുന്നു. എന്നിട്ടും ചൈ​നീ​സ് അ​തി​ര്‍​ത്തി അ​ട​യ്ക്കാ​നു​ള്ള അ​മേ​രി​ക്ക​ന്‍ നീ​ക്ക​ത്തെ ലോ​കാ​രോ​ഗ്യ സം​ഘ​ട​ന എ​തി​ര്‍​ക്കുകയാണ് ചെയ്‌തതെന്നും അദ്ദേഹം വ്യക്തമാക്കുന്നു. ലോ​കാ​രോ​ഗ്യ സം​ഘ​ട​ന​യ്ക്കു​ള്ള ധ​ന​സ​ഹാ​യം അ​മേ​രി​ക്ക നി​ര്‍​ത്തി​യ​ത് വി​വാ​ദ​മാ​യ സാ​ഹ​ച​ര്യ​ത്തി​ലാ​ണ് വീ​ണ്ടും വി​മ​ര്‍​ശ​ന​ങ്ങ​ളു​മാ​യി ട്രം​പ് രം​ഗ​ത്തെ​ത്തി​യ​ത്.

മ​റ്റ് രാ​ജ്യ​ങ്ങ​ളെ​ല്ലാം ത​ന്നെ ലോ​കാ​രോ​ഗ്യ സം​ഘ​ട​ന​യേ മാ​ത്ര​മാ​ണ് വി​ശ്വ​സി​ച്ച​ത്. ഒ​രു നി​യ​ന്ത്ര​ണ​ങ്ങ​ളും നി​രോ​ധ​ന​ങ്ങ​ളും അവർ ഏ​ര്‍​പ്പെ​ടു​ത്തി​യി​ല്ല. എ​ന്നാ​ല്‍, ഇ​തി​ന്‍റെ​യൊ​ക്കെ ഫ​ല​മെ​ന്താ​ണെ​ന്ന് ഇ​റ്റ​ലി​യി​ലും സ്പെ​യി​നി​ലും ഫ്രാ​ന്‍​സി​ലു​മെ​ല്ലാം ന​മ്മ​ള്‍ ക​ണ്ട​താണ്. ഇ​തൊ​ക്കെ​കൊ​ണ്ടാ​ണ് ഡ​ബ്ല്യൂ​എ​ച്ച്‌ഒ ചൈ​ന​യ്ക്ക് ഒ​പ്പം മാ​ത്ര​മാ​ണ് നി​ല്‍​ക്കു​ന്ന​ത് എ​ന്ന് താ​ന്‍ പ​റ​ഞ്ഞ​തെ​ന്നും ട്രം​പ് പ​റ​ഞ്ഞു.

Leave A Reply

Your email address will not be published.

This website uses cookies to improve your experience. We'll assume you're ok with this, but you can opt-out if you wish. Accept Read More

Privacy & Cookies Policy