കൊറോണ: നിലംപതിച്ച് യുകെയിലെ ഏറ്റവും വലിയ ആഭ്യന്തര എയർലൈൻസ്

കൊറോണ വൈറസ് പകർച്ചവ്യാധി ലോകമെമ്പാടുമുള്ള വിമാനക്കമ്പനികളിൽ കനത്ത നാശനഷ്ടമുണ്ടാക്കുന്നതിനാൽ ബ്രിട്ടനിലെ ഏറ്റവും വലിയ വിമാനക്കമ്പനികളിലൊന്നായ ഫ്ലൈബെ വ്യാഴാഴ്ചയോടെ പ്രവർത്തനങ്ങൾ അവസാനിപ്പിച്ചു. കമ്പനിയുടെ എല്ലാ വിമാനങ്ങളും സർവ്വീസുകൾ നിർത്തലാക്കി.

കമ്പനി അഡ്മിനിസ്ട്രേഷനിൽ പ്രവേശിച്ചതായും യാത്രക്കാർക്ക് ബദൽ വിമാനങ്ങൾ ക്രമീകരിക്കാൻ കഴിയില്ലെന്നും ഫ്ലൈബെയുടെ വെബ്‌സൈറ്റിലെ പ്രസ്താവനയിൽ പറയുന്നു.

എല്ലാ ഫ്ലൈറ്റുകളും നിലത്തിറക്കിയിട്ടുണ്ട്, കമ്പനിയുടെ എല്ലാ പ്രവർത്തനങ്ങളും അടിയന്തിരമായി യുകെ ബിസിനസ്സ് നിർത്തിവച്ചിരിക്കുകയാണ് എന്ന് അധികൃതർ അറിയിച്ചു. യുകെ സർക്കാർ നികുതി അവധി അനുവദിച്ചതിനാലാണ് എയർലൈൻസ് ജനുവരിയിൽ തകർച്ച ഒഴിവാക്കിയത്.

Leave A Reply

Your email address will not be published.

This website uses cookies to improve your experience. We'll assume you're ok with this, but you can opt-out if you wish. Accept Read More

Privacy & Cookies Policy